Yau za a gabatar da farin kabeji a cikin hanyar dumi salatin, tare da kayan kwalliyar asali da aka yi da faski, lemu da na cashew.
Kuna iya dafa shi farin kabeji A cikin cooker ɗin matsa lamba idan kuna da ɗan lokaci ko a cikin tukunyar gargajiya. Da pesto Hakanan an shirya shi a cikin ɗan lokaci tare da mai ƙaramar al'ada, a robot na girki ko, koda da turmi mai sauki.
Muna ƙarfafa ku ku shirya wannan abinci mai arha, mai sauri da lafiya.
- 1 farin kabeji
- 2 zanahorias
- 2 dankali
- 50 g cashew kwaya
- 40 g faski
- 1 lemu, fatar da ruwan 'ya'yan itace
- 40 g na man zaitun na budurwa mara kyau
- Muna wanke farin kabeji kuma yanke shi cikin guda 4. Muna wanke karas din mu bare shi. Muna wanke dankalin kuma mu bare shi ma. Mun sanya kayan lambu a cikin injin dafa abinci, tare da ganyen bay. Muna ƙara kusan rabin lita na ruwa.
- Mun sanya tukunyar a kan wuta, idan ya fara tafasa, sai mu rufe shi. Lokacin girki zai dogara ne akan tukunyar ku. Na sa shi a matsayi na 1 na kimanin minti goma.
- Don yin maganin, muna shirya kayan aikinta: cashew nuts, faski (kawai ganyayyun da aka wanke sosai), bawon lemu (ɓangaren lemu kawai) da mai.
- Hakanan muna matse ruwan rabin rabin lemu muna adana ruwan rabin rabin don karshen.
- Muna sare shi a cikin injin sarrafa abinci ko a cikin mai hakar gargajiya. Idan yana cikin Thermomix zamu iya sara shi cikin sauri 6. Muna ƙara sauran ruwan lemu idan muka ɗauke shi da mahimmanci.
- Lokacin da kayan lambu suka shirya sai mu fitar dasu daga tukunya, muna cire ruwan.
- Muna sara farin kabeji, karas da dankalin turawa kuma muyi masa hidima a cikin kwano ɗai-ɗai tare da babban cokali ko biyu na kayan kwalliya.
Informationarin bayani - Gilashin rasberi tare da Thermomix
Kasance na farko don yin sharhi