Calzone wata hanya ce nishaɗi don cin abinci pizza kuma a hanyar da aka tattara. An yi shi da kayan abinci iri ɗaya azaman pizza na gargajiya, kawai shine a rufe kamar kek suna da siffa daban -daban. Yara suna son shi iri ɗaya kuma hanyar shirya su abu ne mai sauqi. Dole ne ku sanya shi a cikin tanda, jira duk abubuwan da ke da wadataccen abinci su dafa kuma ku more shi!
Chicken calzone tare da tsaba
Author: Alicia tomero
Ayyuka: 2
Lokacin Shiri:
Lokacin dafa abinci:
Jimlar lokaci:
Sinadaran
- 275 g na shirya pizza kullu tare da tsaba (chia, quinoa da poppy)
- Idan ba ku da kullu iri kuna iya siyan su ku ƙara. Idan kuna son yin pizza kullu ku je wannan mahadar
- 4 siraran bakin ciki na nono kaza
- Kwata na albasa
- Kofin tumatir miya kawai da man zaitun
- Rabin teaspoon na oregano foda
- Cuku mozzarella mai taushi
- Sal
- Olive mai
Shiri
- Muna kwasfa albasa, a yanka kwata na albasa kuma muna sanya shi kanana.
- A cikin kwanon frying muna zafi man zaitun kaɗan. Idan yayi zafi sai mu ƙara naman kaji da ɗan gishiri kaɗan don su fara soyawa.
- Lokacin da aka yi steaks a gefe ɗaya, muna juye su da ƙara albasa pSoya bangarorin don shi ma yayi girki.
- Tare da albasa da aka yanka da fillet ɗin da aka yi, ƙara kofin soyayyen tumatir kuma muna dafa shi duka tare tsawon mintuna 3 zuwa 5.
- Muna shirya kullu. Idan kun sayi shi a shirye kuma yana zagaye, za mu shimfiɗa shi kuma mu yanke shi biyu. Idan dole ne ku durƙusa, za mu yada shi tare da siffa mai zagaye kuma yanke shi cikin rabi. Dole ne mu bar sauran rabin wata biyu.
- Tare da ƙirjin da aka riga aka ƙera, za mu yanke duk abin da ke cikin yanki don yin cikakke kuma ƙara shi a matsayin cika a cikin kullu.
- Mun sanya rabin cika a cikin jinjirin wata da mun rufe tare da grated cuku.
- Muna ninka ta hanyar ɗaukar ɗaya daga cikin iyakar kullu kuma rufe kullu yin siffar calzone. Mun sanya shi a cikin tanda a 200 °, na mintuna 12 zuwa 15, tare da zafi sama da ƙasa. Da zarar mun gama za mu yi masa hidima da zafi.
Kasance na farko don yin sharhi