Kuma shi ne cewa, idan kayan lambu sabo ne, zai yi dadi ba tare da ƙara wasu abubuwa ba. Shin manufa don rakiyar nama ko kifi. Idan kuna amfani da shi don raka nama, za ku iya ƙara ɗan guntu dafa naman alade, danye, kamar yadda aka gani a hoton gabatarwa.
Tare da jita-jita irin wannan, gami da kayan lambu a cikin menus ɗinmu yana da sauƙi.
- 2 leek
- Fantsuwa da karin man zaitun budurwa
- 1 zucchini
- Sal
- Pepper
- Gilashin ruwa
- Kimanin g 60 na naman alade mai cubed (na zaɓi)
- A wanke leyin da kyau, a yi yanka ɗaya ko biyu a saman don cire duk wani datti da ke cikin su.
- Mun yanke su cikin yanka.
- Mun sanya digon man zaitun a cikin kwanon mu.
- Saute leek na ƴan mintuna.
- Muna amfani da wannan lokacin don wanke zucchini. Za mu sanya shi ba tare da kwasfa ba don haka yana da mahimmanci a wanke shi sosai.
- Mun sare shi.
- A halin yanzu leken zai zama zinariya.
- Ƙara zucchini a cikin kwanon rufi da kakar tare da gishiri da barkono.
- Cook don ƙarin ƴan mintuna kuma ƙara rabin gilashin ruwa.
- Bari a dafa har sai ruwan ya bace.
- Mun riga mun shirya don yin hidima.
- Idan muna so, sau ɗaya a kan farantin ko a cikin maɓuɓɓugar ruwa, mun sanya 'yan yankakken naman alade da aka yanka a cikin cubes.
Informationarin bayani - Brussels ta tsiro tare da naman alade
Kasance na farko don yin sharhi