Shirya atamfofi don ƙananan waɗanda za mu dafa wasu cushe kwai dadi. Abincin ne mafi dacewa don taimaka mana: za su iya ƙwai ƙwai, murƙushe yolks da cokali mai yatsa, haɗa dukkan abubuwan da ke ciki kuma, hakika, sanya cika a kowane rabin farin.
Abubuwan hadin duka na asali ne banda tahini miya cewa, ban da ba da ɗanɗano na musamman, zai taimaka wajen ɗaura ruwan magani. Ina tuna muku cewa miya ce ake amfani da ita don shirya hummus. Idan baka da shi, zaka iya maye gurbinsa da ɗan mayonnaise.
- 8 qwai
- Tomatoesanyen tumatir na 7
- 40 g dafaffen karas
- 15 g tahini miya
- Sal
- Dafa kwai a cikin ruwa tare da ɗan gishiri. Da zaran ruwan ya fara tafasa, mukan bar su su yi minti 15.
- Yayin da suke dafa abinci sai mu shirya ciko: za mu yanyanka tumatir, mu sare karas ɗin kuma mu zubar da tuna. Hakanan muna auna ma'aunin tahini.
- Idan kwai ya dahu sai mu saka shi a cikin ruwan sanyi. Daga nan sai mu bare su mu yanke su biyu, ta yadda za su zama kamar yadda ake gani a hoto.
- A cikin kwano mun sanya dafaffin gwaiduwa na dukkan halves.
- Murkushe yolks da cokali mai yatsa.
- A cikin kwano ɗaya mun saka dafaffun karas ɗin ma mun murƙushe shi ma.
- Muna ƙara tuna kuma haɗa shi tare da sauran kayan aikin.
- Muna yin haka tare da yankakken tumatir.
- Sauceara miya na tahini kuma haɗa komai da kyau.
- Mun sanya gishiri kaɗan kuma muna ci gaba da haɗuwa.
- Mun cika kowane rabi tare da cakuda da muka shirya yanzu.
- Muna yin ado kowane rabin cike da ketchup da / ko mayonnaise.
Informationarin bayani - Hummus girke-girke, cikakken farawa don mamaki
Kasance na farko don yin sharhi