Abincin girke-girke

Danube mai gashi mala'ika

Muna koya muku yadda ake shirya zaki mai daɗi wanda ban da kyau, yana da daɗi: Danube za mu cika shi da gashin mala'ika. Ba…

4 Yatsun Witan Yaƙin Mayya - Tsoratarwa.

Wadannan yatsun mayu ba za su iya bacewa a bikin Halloween ba, duk da cewa abin ban tsoro ne, amma abin tsoro ne. Ana ba da taɓawa ta kayan ƙanshi, waɗanda suke ...

Yatsun mayu tare da cakulan da jam

Yarinyar 'yar shekara shida ce ta sanya wadannan yatsun cakulan da jam ɗin da aka lalata. Sun burge sosai cewa ƙanwarsa mai yara uku ba ...

Gano Belbake

Muna da sha'awar kayan zaki, kuma 'yan makonnin da suka gabata Lidl ya gabatar da kyawawan kayansa daga kewayon Belbake ga ƙungiyar masu rubutun ra'ayin yanar gizo, ...

Tuna da mayonnaise tsoma

Ina son wannan tsoma, ba tare da wata shakka ba, yana ɗaya daga cikin masu so na. Wata kawarta ta nuna min wata rana lokacin da naje gidanta kuma ...

Gwanar masarar Gratin

Tare da nachos, tare da burodin pita, tare da hawayen kaza ... Shin kuna iya tunanin wani abu dabam don tsoma (tsoma) cikin wannan masara da cuku gratin? Sinadaran:…

ja barkono tsoma

Za ku ji daɗin shawararmu don jin daɗin ƙarshen mako. Wani jajayen barkono ne, mai cike da dandano da ...

Roquefort tsoma

A yau na kawo muku roquefort tsoma tare da halaye da yawa. Wannan nau'in girke-girke yana da kyau don shirya kayan ciye-ciye ko kuma cin abinci na yau da kullun a cikin ...

Firarfin guacamole mai kama da fir

Wannan abune mai sauƙin sauƙi da sauri don shirya, tunda zamuyi shi tare da abubuwan da aka riga aka shirya. Dole ne kawai mu yanke gurasar, mu yada ...

Frankensteins na ban dariya ga Halloween

Mun sami wasu lollipops na musamman don bikin Halloween da muke so kuma muna son raba su tare da ku duka. Daga Recetin za mu shirya su ba da daɗewa ba, saboda ...

Kuki sau biyu cike da oreo

Waɗannan cookies ɗin za su ba ka nishaɗin ninki biyu. Yi tunani na ɗan ɗan kuki na cakulan da aka cika da wani kuki na Oreo. Yin su yana tabbatar maka da ...

Muffins dinut

Fluffy kamar donuts kuma tare da crunchy sugar da kirfa topping. Waɗannan muffins ɗin da ke haɗa manyan kayan zaki biyu da suka fi wadata kuma suka fi so ...
Gishiri gasa baya

Gasa Doda Dahuwa

Ruwan teku a bayan baya hanya ce mai sauƙi mai sauƙi don shirya tsinkewa kuma tare da kyakkyawan sakamako. Ana iya shirya shi a cikin ...

Dorada al papillote ... Na biyu!

Don cin gajiyar dukkan ruwan 'ya'yan kifin, yau ina so in raba wani girke-girke mai daɗi wanda na inganta shi ranar Litinin da ta gabata don cin abincin dare na musamman. Na yi amfani da ...

Dorayaki, bawon Jafananci

Da yawa daga cikinmu suna haɗar da dorakiki ta Japan tare da sanannun baƙin soso na cakulan. Wadannan fulawa da wainan da ke cikin kwai galibi ana cin su azaman abun ciye-ciye ...

Mai dadi Batata

Dankali mai zaki shahararren kayan zaki ne a cikin kayan abinci na Argentina kuma yana da daɗi sosai. Kodayake zamu iya samo shi daga masana'anta, ina bada shawara ...

Irin kek mai dadi tare da plums

Don shirya kayan zaki mai dadi a gida ba dole ba ne mu ciyar da sa'o'i da sa'o'i a cikin ɗakin abinci. Hujja ita ce wannan irin kek mai dadi tare da…

Quince mai dadi, dole ne a Kaka

Bazara ba tare da quinces ba. Baya ga ba da ƙanshi mai daɗi ga yawancin gidaje, tunda ana amfani da shi a yawancin yanayi ...

Jam da puff irin kek mai zaki

Yana da ban mamaki cewa wani abu mai sauƙin abu na iya son yara da yawa. Amma yana da ban tsoro. Kuma mafi kyawun abu shine wannan zaki daga ...

Kayan zaki na Kirsimeti: Nutella nougat

A yau mun shirya kayan abinci na gida don ƙananan gidan. Ya zama cikakke azaman girke-girke na nougat na wannan Kirsimeti, kuma tabbas kuna son shi. Ya zo…

Gwanon kaza, fakiti masu cika

Menene juji? Da kyau, wannan shine sunan da aka ba wa wani ɓangare na gari ko kulluƙan dankalin turawa galibi cike da nama, kifi ko sauran kayan abinci ...